![](https://ecd.onec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434658513_761718472766720_1333443108349575254_n.jpg)
![](https://ecd.onec.go.th/wp-content/uploads/2024/04/434843880_761701722768395_2228992928222544457_n-724x1024.jpg)
ทั้งนี้ ผู้บริหารและบุคลากรของสำนักนโยบายการพัฒนาเด็กปฐมวัยทุกคนจะยึดมั่นปฏิบัติตนอย่างเต็มกำลังความสามารถ เพื่อให้คุณธรรมนำการพัฒนาเกิดเป็นสังคมคุณธรรม น้อมนำหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง และคุณธรรมที่ดีงามไปใช้ในการดำรงชีวิต เพื่อทำให้ปัญหาหมดไป สิ่งดีงามเกิดขึ้น ด้วยการเป็นแบบอย่างที่ดี ร่วมกันขับเคลื่อนองค์กรคุณธรรมต่อไป
ประกาศ ณ วันที่ 4 เดือนเมษายน พ.ศ. 2567